బిఆర్ఎస్ కి షాక్ ఇచ్చిన కాకిరాల హరి ప్రసాద్

బిఆర్ఎస్ కి షాక్ ఇచ్చిన కాకిరాల హరి ప్రసాద్
అక్షిత న్యూస్ రాయపర్తి:
పాలకుర్తి నియోజకవర్గం బీఆర్ఎస్ ముఖ్య నాయకుడు డిసిసిబి వరంగల్ డైరెక్టర్ తొర్రూర్ పిఎసిఎస్ చైర్మన్, ఎర్రబెల్లి దయాకర్ రావు ముఖ్య అనుచరుడు కాకిరాల హరి ప్రసాద్ రావు శనివారం రాత్రి టిపిసిసి అధ్యక్షులు అనుముల రేవంత్ రెడ్డి సమక్షంలో కాంగ్రెస్ పార్టీలో చేరారు హరి ప్రసాద్ తో పాటుగా రాయపర్తి మండలం రాగన్న గూడెం సర్పంచ్, రాయపర్తి మండల సర్పంచ్ ల ఫోరం అధ్యక్షుడు రెంటాల గోవర్ధన్ రెడ్డి,ప్రముఖ రియల్ ఎస్టేట్ వ్యాపారస్థుడు పరుపాటి శ్రీనివాస్ రెడ్డి, ఊకల్లు సర్పంచ్ కుంచారపు హరినాథ్, సోమరం సర్పంచ్ తమ్మడపల్లి సంపత్, తొర్రూర్ బీఆర్ఎస్ యూత్ మండల ప్రెసిడెంట్ కేశవ్ యాదవ్, బీఆర్ఎస్వి తోర్రూరు మండల ప్రెసిడెంట్ మేడి రాకేష్ గౌడ్, బీఆర్ఎస్ ముఖ్య నాయకులు పున్నం మధు, మునిగేటి దర్గయ్య, మునిగేటి హుస్సేన్, తాటికాయల రాజు, మునిగేట యశ్వంత్ తదితరులు బిఆర్ఎస్ కు చేయించి కాంగ్రెస్ కండువా కప్పుకున్నారు. దీనితో పలుకుర్తి నియోజకవర్గంలో ఎర్రబెల్లి దయాకర్ రావుకు పెద్ద ఎదురు దెబ్బ తగిలినట్లు అయింది.

Leave A Reply

Your email address will not be published.

Breaking